Kết quả từ 1 tới 5 trên 5
    Administrator Avatar của admin
    Thanks
    1

13h: 17/8 - 45 bộ đồ mới Ex, Fix bug agi, Fix lỗi dame hiển thị. Auto reconnect

mubomtan.com
    http://mubomtan.com

SERVER MỚI QUYỀN VƯƠNG
    HỖ TRỢ 1 SÉT ITEMS FULL NHÉ

Alphatest Game 09h00 - 15/8/2019

Open Chính thức 13h00 - 17/8/2019

( tức vào lúc 1h00 chiều )

THÔNG TIN OPEN GAME SERVER

Hỗ trợ tân thủ : 20 lần rs - 4000 point - 400 level - 20 triệu zen

• Website : http://mubomtan.com mubomtan.com
    • Tài khoản :
    http://id.mubomtan.com id.mubomtan.com
    • Diễn Đàn :
    http://forum.mubomtan.com forum.mubomtan.com
    • Version : Season 6.9 New Wing 2.5 + New Wing SS.8 + New Wing 4
    • Cụm Máy Chủ : Quyền Vương
    • Exp : 300x
    • Drop : 10%
    • Đường truyền : 1GBs
    • Data Center : VDC Việt Nam
    • Antihack : icm pro

CƠ CẤU ĐUA TOP OPEN

• Top 11h open game
    Top 4 ngày open game
    • Top 7 ngày open game : Lĩnh Đồ môn phái
    • Top Phú quý
    • Top point
    • Xem thêm Chi tiết tại diễn đàn

♥ Khái Quát Server:

Season 6.9 là phiên bản được hoàn thành gần đây nhất của đội ngũ Team Việt. Sau một thời gian thử nghiệm, toàn bộ các chức năng mới đều được cập nhật và chỉnh sửa ổn định. Cụm máy chủ đầu tiên của Mu khoác lên mình bộ cánh mới với những tính năng vượt trội như sau:

Thông tin Season 6 Part 9 Premium

► Hệ thống Antihack SiliverShield tiên tiến nhất, chống triệt để vấn nạn hack hiện nay để mang lại yêu bình và công bằng nhất cho Lục Địa MU, nếu xuất hiện Bug hoặc Hack thì GM sẽ dùng nhân vật tàng hình và trực tiếp vào game theo dõi cũng như xử lý, block máy tính vĩnh viễn không thể truy cập game nếu gian lận.

►Chức năng tổng hợp
    Hệ thống Reconnect tự động kết nối lại khi bị rớt mạng
    Hệ thống hiển thị level, tên quái vật, bình hp của quái vật
    Hệ thống fix lag mọi mốc agi của toàn bộ chủng tộc
    Hệ thống hiển thị chỉ số thực vượt 65k
    Hệ thống offtrade bán hàng và ủy thác online rời mạng
    Hệ thống winmode, bấm phím F12 để ẩn xuống khay hệ thống máy tính
    Hệ thống camera 3D
    Hệ thống hiển thị chuẩn HP, SD, MP, Nội lực vượt 65k
    Bổ sung 9 set socket cấp 2 của phiên bản Season 7 trong đó có set Huyết Long

1. Hệ thống Reconnect:

Các bạn sẽ không phải lo "Ngắt kết nối đến máy chủ" nữa tại phiên bản mới nhất 6.9 SCFMT Custom. Reconnect System là 1 tính năng hoàn toàn mới được phát triển riêng cho http://mu-thienlong.vn nhằm phục vụ những game thủ có đường truyền không ổn định. Hệ thống sẽ tự động kết nối lại mà không cần phải đăng nhập nếu đường truyền của bạn gặp sự cố hoặc khi máy chủ gặp sự cố.

2. Fix Bug Agi:

Với phiên bản mới này sẽ fix triệt để bug agi của tất cả các nhân vật.

3. Hệ thống 3D Camera
    :

Đối với Mu Online, chúng tôi đã làm 3D Camera " cao ngút trời " quay đủ mọi góc độ, hết sức tưởng tượng của bạn bằng những phím đơn giản.

4. Hiển Thị Damage và HP Chỉ Số Thực:

Các bạn đã phát chán khi mỗi lần muốn biết hero của mình hiện tại có bao nhiêu máu thì lại phải đi pt mới có thể biết được thì nay với phiên bản hoàn toàn mới của MU THIÊN LONG điều đó đã không còn, HP MANA Dame sẽ hiển thị thật mà còn bị giới hạn 65k như trước đây nữa.

5. Hệ thống Danh Hiệu:

Tại máy chủ MU các bạn sẽ cảm nhận được sự khác biệt thật sự với hệ thống Danh Hiệu đặc biệt duy nhất tại Việt Nam. Với những danh hiệu rất nổi (Không phải là danh hiệu bằng Text) sẽ làm tôn vinh vị thế của các chiến binh trong hàng nghìn game thủ khác.Để đạt được những danh hiệu này không hề đơn giản chút nào nhé các bạn !

6. Hệ thống Offtrade:

Là chức năng mà bạn không cần phải treo máy tính nhưng nhân vật vẫn Online trong game và bạn vẫn có thể bán hàng cũng như nhận được Điểm Ủy Thác.

7. Hiển Thị LV Và HP Quái Vật:

Nếu các bạn là 1 sát thủ chuyên săn bắt thì đây là 1 tính năng vô cùng hữu dụng khi biết được lượng HP của boss.

8. Hệ thống WINMODE:

Các bạn ấn phím " End " để bắt đầu tự động cắm chuột phải. Ấn phím " End " 1 lần nữa là tắt tự động cắm chuột. Ấn phím " F12 " để ẩn và hiện cửa sổ MU

9. Hệ thống cánh cấp mới :

10. Skill Master mới:

View more latest threads same category:

Thanks
    1
    upppppppppppppppppppp

3. The Following User Says Thank You to admin For This Useful Post:

Hoatan020 (07-11)

Junior Member Avatar của Hoatan020
    Thanks
    1
    Admin ơi!
    Em vừa chơi thử bản AlphaTest thấy oke lắm! Nhưng có 1 vài chi tiết nhỏ em thấy nó kì kì! Nên có gì Admin kiểm tra lại giúp em nhé để mọi người chơi không bị bở ngở như em! Em không biết là do bản AlphaTest nen như vậy rùi khi Open sẽ hết nhưng e chỉ góp ý thui Admin đừng giận nhé!
    1/ Khi cởi sói tinh chạy lòng vòng con sói chạy rất nhanh sau do minh đổi hướng nó bi giật giật sao ah a ơi! ( Mà cái này k quan trọng lắm vì hiếm ai được cởi sói tinh ở bản Open lắm! ^_^)
    2/ Tháp Tinh Luyện khi vào trong Tháp đánh nhiệm vụ đầu tiên Bàn Tay trái ấy! Số Lính Gác đầu tiên em giết hết rùi! Nhưng có 1 con nó chết rùi! Bàn tay trái cũng xuất hiện rùi! Nhưng hình ảnh con Lính đó vẫn nằm ở đó mãi! Click vào đc nhưng k đánh nó được vì nó chết rùi! ( Tuy là con Lính đó vẫn đứng đó đến hết chuỗi nhiệm vụ Bàn Tay Trái và Phải. Nhưng không ảnh hưởng gì hết. Vẫn Chuyển cảnh, chuyển nhiệm vụ bình thường nên nó không ảnh hưởng nhìu lắm đến nhiệm vụ đang làm!)
    3/ Về cái thời gian diễn ra sự kiên ấy: Có một số sự kiện Delay 6h/1! Admin có thể giảm xuống 4h/1 không? Vì nếu thời gian giãn cách giữa các sự kiện đó quá lâu! Người chơi sẽ không có việc gì làm ngoài PK và Cày Master vậy thì chán lắm! Vì có giới hạn số lần reset nên nếu 1 ngày bỏ ra vài tiếng để reset thì thời gian còn lại tham gia sự kiện! Đặc Biệt là 2 sự Kiện Binh Đoàn Thỏ... và Sumer Event 2 sự kiện đó rất dễ đi! Và mang lại cho người chơi 1 lượng đồ excilent, ngọc,..! Khi sự kiện đó diễn ra sẽ rất nhìu người chơi tham gia! Và việc KS hay PK nhau tại nơi diễn ra sự kiện cũng sẽ xảy ra thường xuyên hơn! Tạo sự tranh đấu quyết liệt giữa người chơi nhìu hơn! Chứ bình thường là PK Guid thui hiếm ai Phá Game đến mức PK lẻ cả! Và có một số người chơi chăm cày không thèm PK luôn cơ! Dần dần khi đạt đến đỉnh điểm họ sẽ rất mau chán! Vì vậy để kích thích sự tranh đấu, đoạt quyền lợi cá nhân thì mở nhìu sự kiện thêm sẽ làm cho tất cả mọi người đều đổ xô nơi sự kiện diễn ra sẽ tạo thêm hứng thú cho người chơi! (Em chỉ đóng góp ý kiến khách quan của em thôi nhé! Nếu được như vậy thì MU mình sẽ được nhiều người ưa chuộng và bik đến thui! Vì ai cũng muốn có hứng thú chơi game hết ah! Nếu người chơi làm hết mọi thứ cần làm trong 1 ngày rùi! Mà vẫn chưa đến thời gian diễn ra sự kiện thì họ chẳng bik làm j cả! Ví dụ: Em phải tạo 2 acc để chơi. Vì một ngày chơi ban ngày reset hết xong treo master, tạo thêm acc thứ 2 để được chơi tiếp. Vì nếu k tạo acc nữa Cuộc chơi của em sẽ bị ngưng lại! Em rất sợ bị mất hứng thú khi chơi game mà k phải riêng gì em mà mọi người đều như vậy! Thử hỏi nếu Ad là người chơi nếu Ad làm hết tất cả xong giờ k bik làm gì cả ngoài đi PK hết! Nhưng ai sẽ PK với Ad? Nếu ai cũng cày reset và bận làm việc j đó thì ai sẽ chơi với Ad? Cho nên giảm thời gian những sự kiện mà em nói sẽ góp phần thúc đẩy những người đang cày reset ra PK để giành quyền lợi từ sự kiện. Nếu như vậy thì sẽ không ai chán cả vì người cày max reset họ cũng mún tham gia sự kiện để kiếm đồ, ngọc và người chưa max reset họ cũng mún như vậy! Thế họ mới gặp nhau và đánh nhau qua lại mới tạo thêm sự gắng kết, hoặc tạo thêm Thù Hận giữa các thành viên khác Guid với nhau! Thế thì người chơi mới dành nhìu thời gian vào MU của mình chứ. Nếu không làm xong hết mọi thứ họ tắt máy Ủy thác hết thì nhìn lại cả máy chủ xem. Người onl thì ít mà người Ủy Thác thì nhìu! Tình trạng đó do đâu? Không phải do họ không muốn chơi họ Ủy thác mà thật lòng mà nói trên phương diện một người chơi game e xin nói thật là do không còn gì để chơi nữa! Ngay cả em do em Ghiền quá rồi! Không chơi chịu hok nổi nên phải tạo thêm 1 acc để tăng thêm gấp đôi những việc phải làm trong game! Chứ nếu không em cũng sẽ như mọi người khác không bik làm gì?) Đó bỏi vậy em mới xin Ad nếu giảm thời gian các sự kiện đó lại thì rất nhìu cái lợi cho người chơi và cả cho Ad nữa! Chỉ cần người chơi hài lòng, họ được chơi, họ có việc để làm trong game thì họ sẽ không chán và gắng kết với Mu lâu dài thui ạ!
    Cuối cùng: Là cái bản cài đặt! Bản cài đặt để Full Không Âm Thanh. Nhưng phía dưới không có file giải nén Data đi kèm! Em phải chạy đi ăn cắp của Mu khác đem về xài đóa! Vì em mới vào Web lần đầu nên em cũng không biết bản Âm Thanh mình nằm ở đâu hay là không có nữa! Nên nếu được anh thêm file giải nén Data Âm Thanh phía dưới Bản cài đặt đi ạ! Vì nếu người khác vào thấy Mu của mình để Full Không ÂM Thanh mà phía dưới không có File Âm Thanh đi kèm họ cũng không tải về chơi đâu ạ! Vì nhìu người không biết họ nghỉ Mu mình không có Tiếng mà chơi gì! Thui tìm MU khác thì mình sẽ mất đi 1 người chơi của MU mình đó a ơi!
    Trên đó là những ý kiến và góp ý tận tình của em về MU mình nếu Ad làm tốt được như vậy thì rất oke! Mà không thì cũng hem sao! Vì làm ra 1 MU thế này cũng rất kungfu và bỏ ra khá nhìu công sức oy! Em chỉ là 1 trong những người chơi thui! Em thật lòng không phải ý kiến gì đâu ạ! Vì em thích MU này, em chọn nó để chơi lâu dài nên em mới đóng góp ý kiến mình để MU mình ngày càng phát triển tốt hơn, hay hơn để nhìu người chơi hơn! Mong Ad hiểu cho nỗi lòng của em! Mu mình cũng có nhìu cái hay lắm ạ! Nhưng do em mới test 1 đêm thui! Thời gian không nhìu nên e cũng chưa hiểu hết về nó! Nên e chỉ đưa ra những chi tiết nhỏ mà em thấy được để mình khắc phục chứ ngoài những cái đó ra tất cả những cái khác đều oke hết rùi ạ!
    Em xin hết và đi ngủ đây ạ! Em ngồi từ 3h mấy mà viết suốt để cho Mu mình hoàn thiện hơn đó Ad ạ! Tuy em nói năng hơi thô lỗ và không hiểu được là Admin khó đến mức nào! Nhưng e rất muốn MU của mình càng ngày càng hoàn thiện hơn và nhìu người chơi hơn ạ! Em chúc BQT và AD dồi giàu sức khỏe để tụi em có MU chơi liên tục hàng ngày ạ! Bảo trì nhớ thông báo nha AD! Em " Bị Nghiện " 1 ngày cúp điện em sống như kẻ không hồn vậy! Còn nếu có điện mà không kết nối được server thì cảm giác cực kỳ khó chịu và bực bội như một người đang thèm thuốc mà có thuốc không có hột quẹt vậy ạ! Hihi! Em đùa đó ạ! Thui em đi ngủ dưỡng sức để chuẩn bị cho OpenBeta lúc 13h đây ạ! Chào Ad và tất cả mọi người BQT em chúc Server mới sẽ đạt nhiều người chơi và thành công tốt đẹp! I Love You Muquocte.net
    Nickname chơi tất cả các game: Hoatan020 vs Hoatan02 ( Vào game ai muốn có 1 "Player Friend" thật sự thì cứ tìm 2 cái tên ở trên. Tôi sẵng lòng giúp đỡ tất cả mọi người trong Guid trừ Guid Địch ^_^ và Tui sẵng sàng cho trang bị, ngọc,... hay những gì bạn cần mà tui có tui sẽ cho. Vì tui chơi là để tìm "bạn". Tui hạnh phúc khi được chia sẽ những khoảng khắc vui vẻ khi chơi game cùng với bạn. Cho nên tốt nhất chúng ta cùng 1 Guid nhé! Vì tui chỉ quan tâm Guid của tui thôi! Đã là Guid Địch thì 1 Zen tui cũng k cho đâu nhé! Tui là zậy đóa zô game sẽ biết! Admin thấy em tạo Scandal trước ngày Open chưa! Vào game chắc em bị PK miết quá! Hihi! Hẹn gặp tất cả các bạn vào lúc 13h!

Thanks
    1
    upppppppppppppppp

Thanks
    1
    upppppppppppppppppppppp
    1. Hỗ trợ nhắn tin qua điện thoại số: 01668.929.383 (chỉ nhắn tin)
    2. Facebook hỗ trợ:
    Để xem liên kết hoặc hình ảnh trong chữ ký số bài viết của bạn phải là 10 hoặc lớn hơn. Bạn hiện đang có 0 bài viết.

3. Hướng dẫn toàn tập về game:
    Để xem liên kết hoặc hình ảnh trong chữ ký số bài viết của bạn phải là 10 hoặc lớn hơn. Bạn hiện đang có 0 bài viết.

4. Các sự kiện diễn ra tron game:

Quuyền Hạn Của Bạn

• Bạnkhông thể tạo chủ đề